Cach Pk Class Than Hoang

Thảo luận trong 'Thần Hoàng' bắt đầu bởi thientruong, 28 Tháng mười hai 2012.

1. thientruong New Member

ai da choi than hoang thj cho mjh hoi 1 chut ve cach pk than hoang voi.mjh thay class nay kho choi wa
  2. canhden12 Member

k1 dang test
    - mn choi DD tien hay DD ma?
  3. Theo kinh nghiệm bản test của mình vừa rồi...( tham khảo thôi nha Thần hoàng Tiên)
    - onhit thì có mỗi Toái niết Long Nguyên... vì kill này là đánh boom liều chết nên chỉ dùng đc ở xa mục tiêu... kill này yêu cầu MP phải full để khi tích lực 4s ( đề giữ kill 4s để kill tự bắn) tăng dame... khi thi triển cần đảm bảo: đang buff Ly giới thế vân, Hoàng cực Minh, và khởi huy... vì khi đánh kill này xong MP và HP cạn kiệt ( bảng thiên thư có kill tăng 10% dame vào kill và bản thân phải chịu dame này) đó là lý do phải buff phòng toàn bộ Ly giới, Hoàng cực minh, khởi huy...
    - Kill thứ 2 mà mình thik nhất của thần hoàng là Tịnh Niét Canh Tồn chiếu: kill này đánh liên tục nếu như bạn buff Nguyên vô Giang (b5) khi điểm quang của bạn >0. tức là khi điểm quang >0 buff nguyên vô gian điểm sẽ là 100 và trừ dần theo s, Nếu trong thời gian buff nguyên vô giang bạn đánh bất kỳ kill quang minh nào điều đc tăng điểm quang... Hữu dụng nhất là Tịnh Niết Canh Tồn chiếu.. tóm lại Nguyên Vo Giang -> Tịnh Niết canh tồn chiếu -> bắn đến khi bạn mỏi tay ( khà khà)
    -Thần hoàng vào THẦN HOÀNG Những ai test bản thử nghiệm điều thắc mắt làm sao lão TraiBoom phá đc Ly giới thế vân... dễ mà hihì cái màn màu xanh mỏng đó dẽ dàng bị phá bởi Lục đạo... zậy là sao khắc chế lục đạo.... dùng ly giới + hoàng cực minh + khởi Huy.... lúc mục tiêu đang mất 5s vì đánh lục đạo thì bạn dùng Toái Niết Long nguyên để trong 4s kết liểu mục tiêu
    - Tịnh Niết Canh Tịnh Phong:
    PS: tính viết thêm mà quên sạch tên kill rồi.... đợi up phiên bảng ra rồi mình việt típ đầy đủ hơn (=.=). các bui kill + thiên thư...pk
  4. canhden12 Member

minh nghieng ve DD tien hon
    - co skill dong bang nen nhiu co hoi onehit honk13
  5. TráiBoom Member

6. daybyday1993 Member

vậy ra nếu thần hoàng theo tiên và dùng set ly sẽ lợi hơn nhỉ! thần hoàng đánh theo kháng thì theo tiên kháng sẽ cao! +vs set ly nữa mp nhìu thì dame skill dựa vào mp sẽ to! test thử thần hoàng...thấy cách đánh khá phức tạp ( giống như HQ mún thiên tru dame khủng phải buff này buff kia vậy) đc cái là skill thần hoàng nhìu hịu ứng....k bik bản update sau cóa fix lại skill tạo hóa k để còn test. thần hoàng hoàn hảo thật vừa có shield, vừa có vô địch thì phải!
  7. TráiBoom Member

lâu lâu mới vô diễn đàn thấy cũng dữ dội quá... tự nhiên tên nhân vật Trái Boom của mình đc lọt vô trang này
    Hãnh diện hay nhục nhã đây @@
  8. thientruong New Member

nhug ai co the noi cho tui bjt uu nhuoc cua tung he tien-ma-phat dc ko ?de tui bit duog lua chon theo....kinh....teT_T
  9. thientruong New Member

nhug ai co the noi cho tui bjt uu nhuoc cua tung he tien-ma-phat dc ko ?de tui bit duog lua chon theo....kinh....te T_T
  10. tamlinh Member

ai nhớ TamLinh BCG Chery Thần Hoàng test k :)) =))
  11. TráiBoom Member

tại sao lại phải nhớ ku.... =))
  12. dr.Bi Member

13. dr.Bi Member

có ai nhớ Cherry (Thần hoàng tiên) ko :D
    Còn 1 skil giết người khá good của Thần hoàng nữa tự nhiên quên mẹ tên skil tầng 3
  14. TráiBoom Member

haizzzzzz...... tại sao lại phải nhớ tên cherry nhỉ =))
    ai sẽ nhớ ta......... TraisBoom........
    nghe tên nhân vật là bỏ chạy hết..... liệu ai còn nhớ :(
  15. xxooxx New Member

ten koll qua ma
  16. xxooxx New Member

ten koll qua ma
  17. tamlinh Member

thần hoàng giết HPP khó vl :)).. sát thương bạo kích 450 $ , crit 55 % , tỉ lệ giảm chí mạng 40%, giảm tổn thương stbk 320 %
    Dùng Kim Thân Vạn Lưu chí tôn, full set ly . set + 11 khảm 8 ... MP là 230 đã buff, HP 120k ! Trái Boom ơi làm sao giết đc HHP đây :(((
  18. canhden12 Member

k1 DD tiên có lẽ khó giết đc HHP, nhưng DD ma lại có compo huyết trận rút HP theo % tựa như QD (yêu kháng suy nhược khá cao)